ครูแชมป์ได้รับชานหมากพระอริยสงฆ์ หลวงปู่บุญมี (ใหญ่) วัดเขาพนมทองคีรีเขต ต.พันชาลี อ.วังทอง จ.พิษณุโลก ซึ่งได้รับเมตตาหลังจากท่านขึ้นอธิษฐานจิตงานเททองหล่อพระที่วัดเจดีย์ยอดทอง จังหวัดพิษณุโลก วันที่ 1 พ.ค. 66
อันหนึ่งหลวงปู่บุญมีคายจากปากใส่ในมือให้ แล้วท่านก็หันไปบอกลูกศิษย์ให้ไปนำอันที่ท่านเก็บไว้ในกระป๋องมาให้ กราบในความเมตตาของหลวงปู่ครับ
![](https://we.kruchamp.com/blog/wp-content/uploads/2023/05/1682946292735-1024x768.jpg)
![](https://we.kruchamp.com/blog/wp-content/uploads/2023/05/IMG_20230501_17530854-1024x576.jpg)
นำเสนอข้อมูลพระกริ่ง รวมไปถึงสิ่งที่เด็กๆต้องเตรียมตัวในการสอบเข้า ม.1 หนังสือเตรียมสอบวิทยาศาสตร์ ข้อมูลต่างๆนั้นได้รับการสนับสนุนโดย เรียนพิเศษในพิษณุโลก