สายชั้นประถมศึกษาปีที่ 4 จัดกิจกรรมเข้าค่ายพุทธบุตรตามโครงการเสริมสร้างคุณธรรม จริยธรรม รักความเป็นไทย ระหว่างวันที่ 22 – 23 ธันวาคม 2565 บันทึกของครูขอนำเสนอข่าวสารครับ
เรามาดูภาพบางส่วนของกิจกรรมกันครับ
![](https://we.kruchamp.com/blog/wp-content/uploads/2022/12/651222b-1024x768.jpg)
![](https://we.kruchamp.com/blog/wp-content/uploads/2022/12/651222c-1024x768.jpg)
![](https://we.kruchamp.com/blog/wp-content/uploads/2022/12/651222d-1024x768.jpg)
![](https://we.kruchamp.com/blog/wp-content/uploads/2022/12/651222e-1024x768.jpg)
![](https://we.kruchamp.com/blog/wp-content/uploads/2022/12/651222f-1024x768.jpg)
![](https://we.kruchamp.com/blog/wp-content/uploads/2022/12/651222g-1024x768.jpg)
![](https://we.kruchamp.com/blog/wp-content/uploads/2022/12/651222h-1024x768.jpg)
![](https://we.kruchamp.com/blog/wp-content/uploads/2022/12/651222i-1024x768.jpg)
![](https://we.kruchamp.com/blog/wp-content/uploads/2022/12/651222j-1024x768.jpg)
![](https://we.kruchamp.com/blog/wp-content/uploads/2022/12/651222k-1024x768.jpg)
![](https://we.kruchamp.com/blog/wp-content/uploads/2022/12/651222l-1024x768.jpg)
บันทึกของครูขอขอบคุณครับ
สายชั้นประถมศึกษาปีที่ 4 จัดกิจกรรมเข้าค่ายพุทธบุตรตามโครงการเสริมสร้างคุณธรรม จริยธรรม รักความเป็นไทย ระหว่างวันที่ 22 – 23 ธันวาคม 2565 บันทึกของครูขอนำเสนอข่าวสารครับ
เรามาดูภาพบางส่วนของกิจกรรมกันครับ
บันทึกของครูขอขอบคุณครับ
ครูที่ชื่นชอบการเขียน และเคยเขียน "บันทึกของครูบ้านนอก" ไว้ที่ bloger.com อยากจะบันทึกเรื่องราวต่างๆไว้ในความทรงจำ