สายชั้นประถมศึกษาปีที่ 4 ได้รับความรู้จากคุณหมอทันตแพทย์ได้ทำการตรวจฟันได้นัดหมายในการทำฟันรวมไปถึงความรู้ที่เกี่ยวกันดูแลรักษาสุขภาพช่องปาก เมื่อวันที่ 2 ธ.ค. 2565
![](https://we.kruchamp.com/blog/wp-content/uploads/2022/12/IMG20221202093346-1024x768.jpg)
![](https://we.kruchamp.com/blog/wp-content/uploads/2022/12/IMG20221202093337-1024x768.jpg)
![](https://we.kruchamp.com/blog/wp-content/uploads/2022/12/IMG20221202093217-1024x768.jpg)
![](https://we.kruchamp.com/blog/wp-content/uploads/2022/12/IMG20221202093202-1024x768.jpg)
อย่าลืมไปทำฟันตามนัดนะจ๊ะ
สายชั้นประถมศึกษาปีที่ 4 ได้รับความรู้จากคุณหมอทันตแพทย์ได้ทำการตรวจฟันได้นัดหมายในการทำฟันรวมไปถึงความรู้ที่เกี่ยวกันดูแลรักษาสุขภาพช่องปาก เมื่อวันที่ 2 ธ.ค. 2565
อย่าลืมไปทำฟันตามนัดนะจ๊ะ
ครูที่ชื่นชอบการเขียน และเคยเขียน "บันทึกของครูบ้านนอก" ไว้ที่ bloger.com อยากจะบันทึกเรื่องราวต่างๆไว้ในความทรงจำ